Tsarin kulawa na tsakiya SM-CMS1 ci gaba da saka idanu
Girman allo (zaɓi guda ɗaya):
Ayyukan da za a iya daidaita su (zaɓi da yawa):
Gabatarwar Samfur
Tsarin CMS1 yana ba da damar samun damar bayanai fiye da cibiyar jinya ta tsakiya ko cibiyar kulawa ta tsakiya ta hanyar tsarin CMS1 da aka rarraba, da tashar aiki don haɓaka yawan aiki na asibiti.CMS1 ya karya tsohon yanayin watsa siginar analog, yana jagorantar cimma cikakkiyar hanyar sadarwa ta bi-bi-direction, wanda yana ba da damar duba lafiyar lafiyar gabaɗayan bayanan tsarin gefen gado a kan wurin aiki yadda ya kamata, yayin da za a iya saita tsarin gefen gado da auna majinyata ta wurin aiki.Don saukakawa mai amfani, mun inganta ƙirar software ɗin mu na wurin aiki, wanda ke sa mai amfani ya yi amfani da linzamin kwamfuta kawai don cim ma duk aikin.Kowane wurin aiki yana da ikon tsara har zuwa majinyata 32 bisa ga buƙatun mai amfani kuma ya ƙara zuwa saiti 256, waɗanda goma sha shida daga cikinsu za a iya nuna su a allo ɗaya tare.
Siffofin
Goyan bayan kayan aikin cibiyar sadarwa mai Layer 3 yana sa ku kafa cibiyar sadarwar sa ido ta sadaukarwa.
Masu saka idanu na iya kasancewa hade da waya, mara waya a kowace tasha.
Kwamfutar da ke da nunin launi tana ɗaukar sama da Pentium 4 CPU kuma fitattun kayan aiki da fasahar software da ke goyan bayan na iya gabatar da marasa lafiya 8 a lokaci guda.
Yana goyan bayan gadaje masu kulawa 32 akan kowane CMS1.
Yana ba da damar sadarwa ta hanya biyu tare da na'urori na gefen gado don ingantaccen kulawar haƙuri.
Bayanan bayanan marasa lafiya na tarihi yana ba da damar bitar bayanai don har zuwa 20,000 da aka sallama.
Zaɓuɓɓukan takaddun bayanai sun haɗa da firinta na cibiyar sadarwa da mai rikodin alama biyu.

Babban dubawa

An shigar da CMS1 a asibitin Philippine


FAQs
Tambaya: Raka'a nawa ne masu saka idanu wannan tsarin CMS zai iya haɗa su a lokaci guda?
A: Yana iya tallafawa max zuwa marasa lafiya 32 kuma ya ƙara zuwa bayanan saiti 256 a lokaci guda.
Tambaya: Ta yaya za mu iya shigar da shi?
A: Muna goyan bayan tallafin fasaha na kan layi da littafin mai amfani da takarda.